Unahitaji Msaada Sasa?
If you are between the ages of 12-30
and need help, Bonyeza hapa.
Changia
Habari

Shule Zinaonyesha Wanafunzi Wanaweza Kubadilisha Maisha

Hakuna maoni Shiriki:

Shule Zinaonyesha Wanafunzi Wanaweza Kubadilisha MaishaShule ya Kati ya Mto Browns

Shule ya Kati ya Browns tayari imeonyesha kuwa imejaa wanafunzi wenye nia ya jamii walio tayari kwenda maili ya ziada kusaidia sababu inayofaa kwa kushiriki katika shughuli zingine za kukusanya pesa za kikundi.

Kwa hivyo haikushangaza kwamba ilichukua wito mmoja tu kwa Greg Martin, Mshauri Mwongozo wa Mto Browns, ili waruke. Greg anatuambia ni kwanini aliamua kuandaa Mwanafunzi Kulala nje na jinsi anavyopanga hafla hiyo shuleni kwake.

Ni nini kimekufanya useme ndio kwa Mwanafunzi Kulala nje kwenye shule yako?
Tulijua juu ya mafanikio waliyopata viongozi wa biashara katika hafla mbili zilizopita za Sleep Out katika jiji la Burlington, ambapo walileta uelewa juu ya suala zito la ukosefu wa makazi kwa vijana na kukusanya pesa kusaidia kubadilisha maisha ya vijana hawa. Tulifikiri tunaweza kujenga juu ya mafanikio haya, wakati tukionyesha ukweli kwamba vijana wanaweza pia kufanya tofauti nzuri ndani ya jamii zao.

Ni nani ulihitaji kupata idhini kutoka kwa mwenyeji wa hafla hiyo kwenye eneo lako?
Usimamizi wa Shule yetu, ambaye alikuwa akiunga mkono tangu mwanzo.

Je! Malengo yako ni yapi kwa hafla hiyo?
Kuongeza uelewa na pesa, na kuwa na FURAHA!

Je! Umepanga mpango gani?
Bado tunafanya kazi kwenye programu hiyo jioni. Ninafanya kazi na mzazi ambaye atasaidia kuwezesha majadiliano juu ya suala la ukosefu wa makazi na njia ambazo watoto wanaweza kuwa na athari nzuri kwa siku zijazo.

Unalala wapi na ni nani atakayejiunga na wanafunzi?
Tunahitaji mzazi au mlezi ajiunge na mtoto wao kulala nje kwenye mahema huko BRMS. Tutapanga kambi kwenye uwanja wa mbele wa mpira wa miguu na mfiduo wa barabara!

Je! Una mpango gani wa kueneza neno na kutafuta pesa?
Tuna programu ya redio ya sauti ya mwanafunzi - kwa hivyo tutakuwa tukifanya matangazo ya huduma ya umma. Nitakuwa pia nikifanya matangazo shuleni, kuandika nakala kwenye Mto Raider, na kutembelea vyumba vya darasa.

Je! Umeweka lengo la kutafuta fedha kwa timu yako?
Ndio, $ 2,000!

Je! Unatarajia ni wanafunzi wangapi watalala nje?
Tunatarajia wanafunzi 40 watalala nje!

Je! Una ushauri wowote kwa vikundi vingine vya vijana ambao wanafikiria kukaribisha usingizi wao wenyewe?
Acha kufikiria juu yake - FANYA!

Ikiwa una nia ya kuhusisha shule yako, kanisa au kikundi cha jamii, tafadhali jiandikishe kwa: http://spectrum.kintera.org/students sleepout2014/

Acha Maoni

Your email address will not be published.