Unahitaji Msaada Sasa?
If you are between the ages of 12-30
and need help, Bonyeza hapa.
Changia
Habari

Ungekuwa wapi bila Spectrum?

Hakuna maoni Shiriki:

"Kusema kweli, sikuweza kuhakikisha ikiwa ningekuwa hai au la."

Hivi ndivyo msichana mmoja mchanga alituambia alipoulizwa atakuwa wapi bila Spectrum.

Tazama video hii ili upate kuona ndani ya makazi yetu na kuingia, na usikie kutoka kwa wateja watatu ambao wanageuza maisha yao. Utahamasishwa na uthabiti na nguvu zao.

Acha Maoni

Your email address will not be published.