Unahitaji Msaada Sasa?
If you are between the ages of 12-30
and need help, Bonyeza hapa.
Changia
Habari

"Sikutaka kukaa katika mzunguko huo."

Hakuna maoni Shiriki:

D4_3436


Josh alikuwa katika programu yetu ya AJIRA. Alizungumza katika Mapokezi yetu ya hivi karibuni ya Shukrani juu ya maisha yake na uzoefu wake, na kwanini msaada wako umemsaidia kukaa njiani kufuata ndoto zake. Hii ndio hadithi ya Josh:

Nilikuwa na umri wa miaka 15 wakati nilihama nyumba ya wazazi wangu. Na ilinichukua mpaka nilikuwa karibu miaka 17, katika shule ya upili, kutambua kweli kweli.

Wakati huo, ilibidi wazungumze na DCF, na mtu fulani alijua Paul Hayes, ambaye alikuwa daktari katika mpango wa JOBS , na Paul alinisaidia sana kufanya vitu kama kupata kazi na kukuza stadi za maisha kwa hivyo niliweza kupata nyumba na kutokuwa makazi, kwa sababu nilikuwa nikitandaza kitanda kabla ya hapo.

Ninatoka kwenye mstari mrefu wa umasikini na dawa za kulevya. Hivi sasa baba yangu yuko gerezani — sio [gereza ninalo fanya kazi] —lakini katika gereza. Ndugu zangu wako gerezani. Kwa hivyo najisikia bahati nzuri kuwa nilikutana na huyo mtu huko.

Tangu wakati huo, niliweza kwenda chuo kikuu. Nilipata digrii ya uuguzi. Umefanikiwa sana. Mimi nina ndoa. Nina mtoto njiani na [ makofi ] wa miaka tisa.

Sina hakika kwamba ningeweza kuifanya bila mpango wa AJIRA. Nilikuwa na msukumo, sikutaka kukaa katika mzunguko huo, lakini nilikuwa nikicheza na watu ambao walikuwa wakitumia dawa za kulevya, ambao hawakuwa na makazi, ambao sasa wako gerezani.

Lakini Paul alinisaidia sana kuendelea kuwa na motisha na akanipa rasilimali ambazo sikujua ziko nje, na vile vile msaada wa kisaikolojia. Nilikuwa na wasiwasi mzuri sana, mafadhaiko ya baada ya kiwewe; Nilikuwa na shida nyingi kwa mwaka wa kwanza nilikuwa katika mpango wa AJIRA na mwaka kabla ya hapo.

Lakini sasa, unajua, ninaendelea vizuri. Asante kwa hawa watu, na kwa kweli siwezi kukushukuru vya kutosha, siwezi kukushukuru vya kutosha, Gina, [Mratibu wa AJIRA], asante, na asante watu. Bila msaada wako, hii isingewezekana. Ikiwa utatoa $ 100, unapeana $ 1,000, unatoa wakati, unatoa nguvu, unajua, nina shukrani kwako, kwa hivyo asante, nyote.

Asante, Josh, kwa kushiriki hadithi yako.

Acha Maoni

Your email address will not be published.