Unahitaji Msaada Sasa?
If you are between the ages of 12-30
and need help, Bonyeza hapa.
Changia
Habari

"Baadaye yangu haijawahi kuwa mkali sana."

Maoni 2 Shiriki:

bakuli_190752

Kim aliiambia hadithi yake katika Chakula cha jioni cha hivi karibuni cha bakuli tupu, kwa hadhira ya zaidi ya 250. Kim ni mteja wa zamani wa Spectrum, na alikuwa tayari kushiriki uzoefu wake juu ya jinsi alivyorudisha maisha yake, kwa shukrani kwa jamii ya Spectrum. Hapa kuna kifungu.


Ikiwa ungeniambia miaka mitano iliyopita kuwa ningefanya kazi ya teknolojia kama msimamizi wa wavuti kwa biashara ambayo ina neno "Localvore" ndani yake, labda ningecheka na kulipua moshi usoni mwako — nilikuwa nikivuta sigara sigara nyingi wakati huo. Sivuti sigara tena. Kwa kweli, ninajaribu kuwa na afya.

Mambo ya kiafya ni mpya kwangu kwa sababu nimetumia zaidi ya maisha yangu kuwa machungu na kujiharibu.

Maisha yangu yalianza katika bustani ya trela kaskazini mwa New York inayojulikana kama "Wiggle Town." Muda mfupi baadaye, tulihamia nyumba ambayo baadaye ningegundua ilikuwa nyumbani kwa maumivu yangu mengi ya utotoni.

Nilipokuwa na umri wa miaka mitano, mama yangu alimwacha baba yangu aliyekuwa mlevi, mnyanyasaji na kuwa mama mwenye msimamo mkali, asiye na mume wa mtoto wa kiume na mwenye akili nyingi.

Nilipokuwa na miaka kumi, tulihamia Mississippi kuanza maisha yetu tena. Kama ilivyokuwa, Mississippi ilikuwa mahali pabaya kuanza tena, kwa sababu miaka minne baadaye, tulipoteza nyumba yetu katika Kimbunga Katrina.

Nilikuwa tu naanza shule ya upili kwa hivyo ninajua tu kijana kama "Katrina Kid." Hiyo inasemwa, toleo langu la angst ya vijana lilikuwa likipora majengo yaliyotelekezwa na kuiba chupa za pombe zilizojaa mafuriko na pakiti za sigara kutoka kwenye mabaki ya maduka ya pombe na vituo vya gesi kando ya Barabara kuu ya 90.

Hata hivyo, nilihitimu shule ya upili — hata kwa heshima. [Lakini] uchumi wa Mississippi ulikuwa-na bado ni-mbaya sana. Mama yangu alinifukuza nyumbani mara tu nilipotimiza miaka 18 na nikaishi kwenye godoro na nikafanya kazi kwenye Hobby Lobby hadi nilipopanda safari na mpenzi wangu wa shule ya upili kwenda Vermont kuhudhuria Chuo cha Burlington.

Nilihamia Vermont nikiwa na $ 200 na matumaini, lakini hivi karibuni nilijifunza kuwa haitatosha. Kwa hivyo, niliwasiliana na baba yangu mzazi kutoka ng'ambo ya ziwa, na nilitembelea nyumba ambayo nilikaa miaka mitano ya kwanza ya maisha yangu.

Sasa, nilijua miaka mitano ya kwanza ya maisha yangu ilikuwa mbaya, lakini sikujua jinsi zilikuwa mbaya hadi nilipokuwa tayari katika wodi ya akili ya Fletcher Allen kwa kuwa na kipindi cha masaa kumi cha manic kutoka kwa kusikiliza The White Album. Waliniweka katika wodi ya kisaikolojia kwa wiki moja na wakati nilitoka nje, nilikuwa kwenye dawa nyingi za kutuliza na za kutuliza hisia, nilikuwa na bili kubwa ya matibabu, na nilikuwa nimefukuzwa nje ya nyumba yangu.

Nashukuru sana yall kulea watoto wazuri hapa, kwa sababu ikiwa sio kwa wema wa watoto wengine ambao nilikuwa nimekutana nao hapo awali chuoni, nisingeweza. Wao. . . wacha nianguke kwenye futon yao wakati nilijaribu kupata maisha yangu pamoja.

Tone-ndani 3 Mtandao

Siku moja, nilitembelea Chuo cha Burlington na kuanza kulia katika ofisi ya misaada ya kifedha, nikikiri kwamba sikuwa na makazi lakini nilitaka kurudi shuleni. Mmoja wa washiriki wa kitivo alinileta kwenye Kituo cha Kuangusha cha Spectrum kwenye Mtaa wa Pearl na nilianza kuishi katika Makaazi ya Dharura muda mfupi baadaye. Nilikaa kwenye makazi kwa miezi sita, hadi nilipohamia makazi ya Spectrum. Spectrum ilinipa nafasi ya kuweka mifuko yangu ya takataka ya nguo na kitanda changu mwenyewe. Wafanyikazi wa makao walinipa mwongozo na msaada ambao siku zote nilitaka kutoka kwa wazazi wangu lakini haukupokea sana.

Wakati huo, nilienda Chuo cha Jumuiya ya Vermont (CCV) na kuanza kufanya kazi katika Kamati ya Makao ya Muda (COTS). Nilikuwa nikiishi katika makao moja na nikifanya kazi katika jingine. Nilihifadhi pesa zangu wakati nilikuwa kwenye Spectrum na mnamo Juni 2012 nilihamia kwenye nyumba yangu mwenyewe. Bado sijaanguka katika ukosefu wa makazi.

Nilifanya kazi kwa COTS kwa miaka miwili, mpaka ilinisumbua sana kihemko. Kisha nikaanza kufanya kazi ya muda mfupi kwa kuanza kwa mitaa. Nilianza kufanya kazi masaa 15 tu kwa wiki, nikifanya kazi za hali ya chini kwenye kompyuta, lakini kwa kuwa kampuni imekua, ndivyo msimamo wangu pia. Sasa ninafanya kazi huko wakati wote katika kazi yangu ya kwanza ya mshahara. Wakubwa wangu wananiunga mkono, na wamenilipia hata kufanya masomo ya programu ya kompyuta.

Maisha yangu hayajawahi kuwa mazuri sana na maisha yangu ya baadaye hayajawahi kuwa angavu sana na najua, bila shaka, kwamba hii isingewezekana bila upendo na msaada ambao nimepokea kutoka kwa Spectrum. Asante.

Maoni

Maoni 2 kwenye chapisho hili. Ongeza maoni yako hapa chini.
  1. Pingback: Nyuma ya Matukio: Mwaka mmoja kama kujitolea | Spectrum VT

Acha Maoni

Your email address will not be published.